










Wananitesa kwa sababu sina njia ya 
kuthibitisha kuwa mimi ni Mkenya.

Zamani nimeshawahinyanyaswa kijinsia 
na watu niliokuwa nawafanyia kazi. 

Sikuwaambia walioko kwa mamlaka,  
sikuwa na imani kwamba 

wangenisaidia.

Ninafanya kazi kwa muda 
mrefu sana, wakati mwingine 

bila malipo yoyote.

Watu ninaowafanyia kazi, 
walikataa kunilipa ...

…Na ninapolalamika, wakaniambia 
kwamba wanaweza fanya kile 

wanachopenda…

kwa sababu  walisema hakuna 
mtu aliyekuwa anajua  kuwa 

niko pale.












